LM1117MPX-33NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-LM1117MPX-33NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-LM1117MPX-33NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-LM1117MPX-33NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM1117MPX-33NOPB
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 800MA SOT-223
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 800mA SOT-223
โมเดล EDA/CAD
LM1117MPX-33NOPB รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
10 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
64dB (120Hz)
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C (TA)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-261-4, TO-261AA
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
20V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.2V @ 800mA