LM2575T-3.3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM2575T-3.3GOS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM2575T-3.3G
คำอธิบาย
IC REG BUCK 3.3V 1A TO220-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวก คงที่ 3.3V 1 เอาต์พุต 1A TO-220-5
โมเดล EDA/CAD
LM2575T-3.3G รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
40V
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
52kHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
โทโพโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-5
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.75V