LM2576D2TR4-012G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LM2576D2TR4-012GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LM2576D2TR4-012GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LM2576D2TR4-012GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LM2576D2TR4-012G
คำอธิบาย
IC REG BUCK 12V 3A D2PAK-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัค ไอซีเร็กกูเลเตอร์สวิตชิ่ง บวกหรือลบ คงที่ 12V 1 เอาต์พุต 3A TO-263-6, D2PAK (5 ตัวนำ + แท็บ), TO-263BA
โมเดล EDA/CAD
LM2576D2TR4-012G รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
40V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
52kHz
การตั้งค่าเอาต์พุต
บวกหรือลบ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
โทโพโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
D2PAK-5
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
7V