MBR30H100MFST3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-MBR30H100MFST3GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-MBR30H100MFST3GCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-MBR30H100MFST3GDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBR30H100MFST3G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 30A 5DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 30A ติดบนพื้นผิว 5-DFN (5x6) (8-SOFL)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MBR30H100MFST3G รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
5-DFN (5x6) (8-SOFL)
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
30A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 30 A