LD2981ABU33TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-1524-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-1524-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-1524-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LD2981ABU33TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 100MA SOT89-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA SOT-89-3
โมเดล EDA/CAD
LD2981ABU33TR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
2.6 mA
PSRR
63dB (1kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-243AA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-89-3
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.375V @ 100mA