MBRB8H100T4G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MBRB8H100T4GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MBRB8H100T4GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MBRB8H100T4GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBRB8H100T4G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 8A D2PAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 8A ติดบนพื้นผิว D2PAK
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
4.5 µA @ 100 V
ชุด
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
600pF @ 4V, 1MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
D2PAK
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 175°C
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
8A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
710 mV @ 8 A