MBRF20100CTG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MBRF20100CTGOS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBRF20100CTG
คำอธิบาย
DIODE ARR SCHOT 100V 10A TO220FP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แคโทดร่วม 100 V 10A ทรูโฮล TO-220-3 ชุดเต็ม
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
850 mV @ 10 A
ผู้ผลิต
onsemi
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
ชุด
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
150 µA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 175°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ แคโทดร่วม
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-3 ชุดเต็ม
เทคโนโลยี
Schottky
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220FP
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด)
10A