MBRF20100CT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1655-1118-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MBRF20100CT
คำอธิบาย
DIODE ARRAY SCHOTT 100V ITO220AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แคโทดร่วม 100 V ทรูโฮล TO-220-3 ชุดเต็ม, แท็บแยก
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
ผู้ผลิต
SMC Diode Solutions
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 mA @ 100 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ แคโทดร่วม
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-3 ชุดเต็ม, แท็บแยก
เทคโนโลยี
Schottky
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ITO-220AB
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
800 mV @ 5 A