MJE15030G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MJE15030GOS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MJE15030G
คำอธิบาย
TRANS NPN 150V 8A TO-220
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ทรานซิสเตอร์แบบไบโพลาร์ (bjt) NPN 150 V 8 A 30MHz 50 W ทรูโฮล TO-220
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MJE15030G รุ่น
หมวดหมู่
เกนกระแสไฟฟ้า DC (hFE) (ต่ำสุด) @ Ic, Vce
20 @ 4A, 2V
Mfr
พลังงาน - สูงสุด
50 W
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความถี่ - การเปลี่ยน
30MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C (TJ)
ประเภททรานซิสเตอร์
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
8 A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-3
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
150 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220
Vce อิ่มตัว (สูงสุด) @ Ib, Ic
500mV @ 100mA, 1A