MM5Z12VT1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MM5Z12VT1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MM5Z12VT1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MM5Z12VT1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MM5Z12VT1G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 12V 500MW SOD523
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 12 V 500 mW ±5.4% ติดบนพื้นผิว SOD-523
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MM5Z12VT1G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 8 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5.4%
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
25 Ohms