MM5Z16VT1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MM5Z16VT1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MM5Z16VT1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MM5Z16VT1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MM5Z16VT1G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 16V 500MW SOD523
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 16 V 500 mW ±5.6% ติดบนพื้นผิว SOD-523
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MM5Z16VT1G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 nA @ 11.2 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5.6%
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
40 Ohms