MM5Z18VT1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-MM5Z18VT1GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-MM5Z18VT1GCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-MM5Z18VT1GDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MM5Z18VT1G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 18V 500MW SOD523
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 18 V 500 mW ±6.4% ติดบนพื้นผิว SOD-523
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MM5Z18VT1G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 nA @ 12.6 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±6.4%
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
45 Ohms