MM5Z5V1T1G หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Nexperia USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Direct
Nexperia USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Diodes Incorporated
Similar
Diodes Incorporated
MCC (Micro Commercial Components)
Panjit International Inc.
Comchip Technology
Comchip Technology
ซีเนอร์ไดโอด 5.1 V 500 mW ±5.9% ติดบนพื้นผิว SOD-523
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SC-76, SOD-523
MM5Z5V1T1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MM5Z5V1T1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MM5Z5V1T1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MM5Z5V1T1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MM5Z5V1T1G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 5.1V 500MW SOD523
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
MM5Z5V1T1G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
2 µA @ 2 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5.9%
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
60 Ohms