MM5Z5V6T1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MM5Z5V6T1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MM5Z5V6T1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MM5Z5V6T1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MM5Z5V6T1G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 5.6V 500MW SOD523
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 5.6 V 500 mW ±7.1% ติดบนพื้นผิว SOD-523
โมเดล EDA/CAD
MM5Z5V6T1G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 2 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±7.1%
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
40 Ohms