MM5Z9V1ST1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-MM5Z9V1ST1GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-MM5Z9V1ST1GCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-MM5Z9V1ST1GDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MM5Z9V1ST1G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 9.1V 500MW SOD523
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 9.1 V 500 mW ±2% ติดบนพื้นผิว SOD-523
โมเดล EDA/CAD
MM5Z9V1ST1G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
500 nA @ 6 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±2%
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
15 Ohms