DLW31SN222SQ2L
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
490-1070-2-ND - เทปและม้วน (TR)
490-1070-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
490-1070-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DLW31SN222SQ2L
คำอธิบาย
CMC 200MA 2LN 2.2 KOHM SMD
คำอธิบายโดยละเอียด
2 line common mode choke ติดบนพื้นผิว 2.2 kOhms @ 100 MHz 200mA dcr 1.2Ohm
โมเดล EDA/CAD
DLW31SN222SQ2L รุ่น
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
1.2Ohm
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
50V
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm)
ความสูง (สูงสุด)
0.083" (2.10mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
2.2 kOhms @ 100 MHz
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
200mA