MMSZ2V7T1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MMSZ2V7T1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MMSZ2V7T1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MMSZ2V7T1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MMSZ2V7T1G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 2.7V 500MW SOD123
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
43 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 2.7 V 500 mW ±5% ติดบนพื้นผิว SOD-123
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MMSZ2V7T1G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
20 µA @ 1 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-123
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
100 Ohms