NC7SZ05M5X
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NC7SZ05M5XTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NC7SZ05M5XCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NC7SZ05M5XDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NC7SZ05M5X
คำอธิบาย
IC INVERTER 1CH 1-INP SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อินเวอร์เตอร์ ic 1 ช่อง โอเพ่นเดรน SOT-23-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NC7SZ05M5X รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.65V ~ 5.5V
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (สูงสุด)
2 µA
ชุด
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
-, 32mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ดีเลย์ในการแพร่กระจายสูงสุด @ V, CL สูงสุด
4.3ns @ 5V, 50pF
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C