NC7SZ125M5X
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NC7SZ125M5XTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NC7SZ125M5XCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NC7SZ125M5XDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NC7SZ125M5X
คำอธิบาย
IC BUFF 1.65V SOT-23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
บัฟเฟอร์, ไม่มีการอินเวอร์ 1 องค์ประกอบ 1 bit per element 3-สถานะ เอาต์พุต SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
NC7SZ125M5X รุ่น
หมวดหมู่
ประเภทเอาต์พุต
3-สถานะ
ผู้ผลิต
onsemi
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
32mA, 32mA
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.65V ~ 5.5V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)