NC7SZ32M5X
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NC7SZ32M5XTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NC7SZ32M5XCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NC7SZ32M5XDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NC7SZ32M5X
คำอธิบาย
IC GATE OR 1CH 2-INP SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
OR เกต ic 1 ช่อง SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
NC7SZ32M5X รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (สูงสุด)
2 µA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
32mA, 32mA
ชุด
ดีเลย์ในการแพร่กระจายสูงสุด @ V, CL สูงสุด
4.5ns @ 5V, 50pF
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทลอจิก
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
จำนวนของวงจร
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
จำนวนของอินพุต
2
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.65V ~ 5.5V