NC7WZ14P6X
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NC7WZ14P6XTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NC7WZ14P6XCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NC7WZ14P6XDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NC7WZ14P6X
คำอธิบาย
IC INVERT SCHMITT 2CH 2-INP SC88
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
44 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
อินเวอร์เตอร์ ic 2 ช่อง ชมิตทริกเกอร์ SC-88 (SC-70-6)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NC7WZ14P6X รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (สูงสุด)
1 µA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
32mA, 32mA
ชุด
ระดับลอจิก - ต่ำ
0.2V ~ 1.2V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ระดับลอจิก - สูง
1.4V ~ 3.6V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ดีเลย์ในการแพร่กระจายสูงสุด @ V, CL สูงสุด
4.9ns @ 5V, 50pF
ประเภทลอจิก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของวงจร
2
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของอินพุต
2
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SC-88 (SC-70-6)
คุณสมบัติ
ชมิตทริกเกอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-TSSOP, SC-88, SOT-363
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.65V ~ 5.5V