NCP10671BD060R2G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-NCP10671BD060R2GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-NCP10671BD060R2GCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-NCP10671BD060R2GDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NCP10671BD060R2G
คำอธิบาย
IC OFFLINE SWITCH MULT TOP 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวแปลง ออฟไลน์ บัค, บัคบูสต์, ฟลายแบ็ค โทโพโลยี 60kHz 8-SOIC
หมวดหมู่
ดิวตี้ไซเคิล
0.66
ผู้ผลิต
onsemi
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
60kHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
พลังงาน (วัตต์)
6.7 W
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า, โหลดเกิน, แรงดันไฟฟ้าเกิน, ลัดวงจร
เอาต์พุตไอโซเลชั่น
ทางใดทางหนึ่ง
คุณสมบัติการควบคุม
ซอฟสตาร์ท
สวิตช์ภายใน
ใช่
อุณหภูมิในการทำงาน
150°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย
700V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm), 7 ตัวนำ
โทโพโลยี
บัค, บัคบูสต์, ฟลายแบ็ค
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
แรงดันไฟฟ้า - เริ่มต้น
9 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
6.7V ~ 20V