NCP1117ST33T3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NCP1117ST33T3GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NCP1117ST33T3GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NCP1117ST33T3GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NCP1117ST33T3G
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 1A SOT-223
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A SOT-223
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NCP1117ST33T3G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
10 mA
PSRR
64dB (120Hz)
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-261-4, TO-261AA
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
20V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
1.2V @ 800mA