NCP145AMX105TCG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NCP145AMX105TCGOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NCP145AMX105TCGOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NCP145AMX105TCGOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NCP145AMX105TCG
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.05V 500MA 4-XDFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA 4-XDFN (1.2x1.2)
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
110 µA
PSRR
70dB (1kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-XDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.05V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-XDFN (1.2x1.2)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.25V @ 500mA