NCP5501DT50RKG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NCP5501DT50RKGOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NCP5501DT50RKGOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NCP5501DT50RKGOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NCP5501DT50RKG
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 5V 500MA DPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA DPAK
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NCP5501DT50RKG รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
500 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
20 mA
PSRR
75dB ~ 70dB (120hZ ~ 10kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ขั้วย้อนกลับ
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-252-3, DPAK (2 ตัวนำ + แท็บ), SC-63
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.7V @ 500mA