NCP565D2T33R4G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NCP565D2T33R4GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NCP565D2T33R4GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NCP565D2T33R4GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NCP565D2T33R4G
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 1.5A D2PAK-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1.5A D2PAK-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NCP565D2T33R4G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
3 mA
PSRR
85dB ~ 75db (120Hz ~ 1kHz)
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-263-3, D2PAK (2 ตัวนำ + แท็บ), TO-263AB
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
9V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
D2PAK-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V