NCP692MN33T2G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NCP692MN33T2GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NCP692MN33T2GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NCP692MN33T2GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NCP692MN33T2G
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 1A 6-DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A 6-DFN (3x3)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NCP692MN33T2G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
200 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
240 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-VDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-DFN (3x3)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.25V @ 1A