NCP698SQ25T1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NCP698SQ25T1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NCP698SQ25T1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NCP698SQ25T1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NCP698SQ25T1G
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 2.5V 150MA SC-82AB
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA SC-82AB
โมเดล EDA/CAD
NCP698SQ25T1G รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
6 µA
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-82A, SOT-343
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SC-82AB
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.7V @ 150mA