NCP699SN33T1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NCP699SN33T1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NCP699SN33T1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NCP699SN33T1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NCP699SN33T1G
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 150MA 5-TSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA 5-TSOP
โมเดล EDA/CAD
NCP699SN33T1G รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
90 µA
Digi-Reel®
PSRR
55dB ~ 50dB (120Hz ~ 1kHz)
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-23-5 บาง, TSOT-23-5
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
5-TSOP
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.36V @ 150mA