NCP700BSN33T1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NCP700BSN33T1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NCP700BSN33T1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NCP700BSN33T1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NCP700BSN33T1G
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 200MA 5-TSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA 5-TSOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NCP700BSN33T1G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
110 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
130 µA
PSRR
82dB (1kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-23-5 บาง, TSOT-23-5
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
5-TSOP
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.185V @ 200mA