NCV78L12ABDR2G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-NCV78L12ABDR2GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-NCV78L12ABDR2GCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-NCV78L12ABDR2GDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NCV78L12ABDR2G
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 12V 100MA 8-SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 100mA 8-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NCV78L12ABDR2G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
6.5 mA
Mfr
PSRR
42dB (120Hz)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติการป้องกัน
อุณหภูมิสูงเกิน, ลัดวงจร
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
การตั้งค่าเอาต์พุต
เกรด
รถยนต์
ประเภทเอาต์พุต
คุณสมบัติ
AEC-Q100
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
35V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
12V