NCV84120DR2G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-NCV84120DR2GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-NCV84120DR2GCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-NCV84120DR2GDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NCV84120DR2G
คำอธิบาย
SELF PROTECTED VERY LOW IQ HIGH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 9A 8-SOIC
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
9A
Mfr
Rds เปิด (Typ)
120mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทอินพุต
ไม่มีการอินเวอร์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
รีสตาร์ทอัตโนมัติ
ประเภทสวิตช์
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแส (ปรับได้), การตรวจจับโหลดแบบเปิด, อุณหภูมิเกิน, แรงดันไฟเกิน, UVLO
จำนวนของเอาต์พุต
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต
เกรด
รถยนต์
การตั้งค่าเอาต์พุต
ด้านสูง
คุณสมบัติ
AEC-Q100
ประเภทเอาต์พุต
N-ช่องสัญญาณ
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
อินเตอร์เฟซ
ลอจิก
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
4V ~ 28V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
4V ~ 28V