NCV8702SN33T1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NCV8702SN33T1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NCV8702SN33T1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NCV8702SN33T1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NCV8702SN33T1G
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 200MA 5-TSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
28 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA 5-TSOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NCV8702SN33T1G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
16 µA
Mfr
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ซอฟสตาร์ท, ล็อคห้ามใช้งานเนื่องจากไฟตก (UVLO)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
การตั้งค่าเอาต์พุต
เกรด
รถยนต์
ประเภทเอาต์พุต
คุณสมบัติ
AEC-Q100
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V