NCV8705MT33TCG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NCV8705MT33TCGOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NCV8705MT33TCGOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NCV8705MT33TCGOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NCV8705MT33TCG
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 500MA 6-WDFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA 6-WDFN (2x2)
โมเดล EDA/CAD
NCV8705MT33TCG รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
25 µA
Mfr
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-WDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V