NL17SZ32DFT2G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NL17SZ32DFT2GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NL17SZ32DFT2GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NL17SZ32DFT2GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NL17SZ32DFT2G
คำอธิบาย
IC GATE OR 1CH 2-INP SC88A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
OR เกต ic 1 ช่อง SC-88A (SC-70-5/SOT-353)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NL17SZ32DFT2G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (สูงสุด)
1 µA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุตสูง, ต่ำ
32mA, 32mA
ชุด
ดีเลย์ในการแพร่กระจายสูงสุด @ V, CL สูงสุด
4.5ns @ 5V, 50pF
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทลอจิก
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SC-88A (SC-70-5/SOT-353)
จำนวนของวงจร
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353
จำนวนของอินพุต
2
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.65V ~ 5.5V