NRVB2H100SFT3G หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 17,371
เอกสารข้อมูล
Similar
Nexperia USA Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 58,075
เอกสารข้อมูล
Panjit International Inc.
Vishay General Semiconductor - Diodes Division
ไดโอด 100 V 2A ติดบนพื้นผิว SOD-123FL
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
NRVB2H100SFT3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-NRVB2H100SFT3GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-NRVB2H100SFT3GCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-NRVB2H100SFT3GDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NRVB2H100SFT3G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 2A SOD123FL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
43 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
NRVB2H100SFT3G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
40 µA @ 100 V
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-123FL
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
2A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
840 mV @ 2 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)