SZMM3Z15VT1G หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Direct
Diodes Incorporated
มีอยู่ในสต็อค: 48
เอกสารข้อมูล
Similar
Panjit International Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 4,975
Similar
Central Semiconductor Corp
Central Semiconductor Corp
ซีเนอร์ไดโอด 15 V 300 mW ±5% ติดบนพื้นผิว SOD-323
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
SC-76, SOD-323
SZMM3Z15VT1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SZMM3Z15VT1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
SZMM3Z15VT1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SZMM3Z15VT1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SZMM3Z15VT1G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 15V 300MW SOD323
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
53 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
SZMM3Z15VT1G รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
บรรจุภัณฑ์ / เคส
พลังงาน - สูงสุด
300 mW
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-323
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
30 Ohms
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 nA @ 10.5 V