NRVTS2H60ESFT3G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-NRVTS2H60ESFT3GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-NRVTS2H60ESFT3GCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-NRVTS2H60ESFT3GDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NRVTS2H60ESFT3G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 60V 2A SOD123FL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
43 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 60 V 2A ติดบนพื้นผิว SOD-123FL
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NRVTS2H60ESFT3G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
12 µA @ 60 V
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
60 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-123FL
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
2A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-65°C ~ 175°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
650 mV @ 2 A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)