NSR01L30NXT5G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NSR01L30NXT5GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NSR01L30NXT5GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NSR01L30NXT5GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NSR01L30NXT5G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 30V 100MA 2DSN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 30 V 100mA ติดบนพื้นผิว 2-DSN (0.60x0.30)
หมวดหมู่
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
3 µA @ 30 V
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
7pF @ 5V, 1MHz
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
30 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
2-DSN (0.60x0.30)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
100mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
530 mV @ 100 mA