NSR02100HT1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NSR02100HT1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NSR02100HT1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NSR02100HT1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NSR02100HT1G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 200MA SOD323
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
44 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 200mA ติดบนพื้นผิว SOD-323
หมวดหมู่
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
150 nA @ 100 V
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
4pF @ 1V, 1MHz
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-323
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
200mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
950 mV @ 200 mA