NSVR05F40NXT5G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NSVR05F40NXT5GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NSVR05F40NXT5GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NSVR05F40NXT5GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NSVR05F40NXT5G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 40V 500MA 2DSN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
23 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 40 V 500mA ติดบนพื้นผิว 2-DSN (1x0.6), (0402)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
75 µA @ 40 V
Mfr
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
35pF @ 10V, 1MHz
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
40 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
500mA
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
2-DSN (1x0.6), (0402)
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
460 mV @ 500 mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-40°C ~ 150°C
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)