NSR05F40NXT5G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NSR05F40NXT5GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NSR05F40NXT5GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NSR05F40NXT5GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NSR05F40NXT5G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 40V 500MA 2DSN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 40 V 500mA ติดบนพื้นผิว 2-DSN (1x0.6), (0402)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NSR05F40NXT5G รุ่น
หมวดหมู่
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
75 µA @ 40 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
2-DSN (1x0.6), (0402)
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
40 V
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
150°C (สูงสุด)
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
500mA
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
460 mV @ 500 mA