NSVR02100HT1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-NSVR02100HT1GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-NSVR02100HT1GCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-NSVR02100HT1GDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NSVR02100HT1G
คำอธิบาย
DIODE SCHOTTKY 100V 200MA SOD323
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
44 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 100 V 200mA ติดบนพื้นผิว SOD-323
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
50 nA @ 100 V
Mfr
ความจุไฟฟ้า @ Vr, F
4pF @ 1V, 1MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q101
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
200mA
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-323
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
950 mV @ 200 mA
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
ความเร็ว
สัญญาณขนาดเล็ก =< 200mA (Io), ความเร็วใดๆ