NTHL022N120M3S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
5556-NTHL022N120M3S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NTHL022N120M3S
คำอธิบาย
SILICON CARBIDE (SIC) MOSFET ELI
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1200 V 68A (Tc) 352W (Tc) ทรูโฮล TO-247-3
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.4V @ 20mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
139 nC @ 18 V
Vgs (สูงสุด)
+22V, -10V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3130 pF @ 800 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
352W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247-3
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
30mOhm @ 40A, 18V