SCT025W120G3AG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-SCT025W120G3AG-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SCT025W120G3AG
คำอธิบาย
AUTOMOTIVE-GRADE SILICON CARBIDE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1200 V 56A (Tc) 388W (Tc) ทรูโฮล HiP247™
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
73 nC @ 18 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
+18V, -5V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1990 pF @ 800 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
388W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 200°C (TJ)
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1200 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
15V, 18V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
HiP247™
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
37mOhm @ 25A, 18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4.2V @ 5mA