NTMTSC1D6N10MCTXG
NTMTSC1D6N10MCTXG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-NTMTSC1D6N10MCTXGTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-NTMTSC1D6N10MCTXGCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-NTMTSC1D6N10MCTXGDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NTMTSC1D6N10MCTXG
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 35A/267A 8TDFNW
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
45 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 35A (Ta), 267A (Tc) 5.1W (Ta), 291W (Tc) ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้ 8-TDFNW (8.3x8.4)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NTMTSC1D6N10MCTXG รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
106 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
7630 pF @ 50 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
5.1W (Ta), 291W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-TDFNW (8.3x8.4)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
1.7mOhm @ 90A, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
4V @ 650µA