NVMFS015N10MCLT1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-NVMFS015N10MCLT1GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-NVMFS015N10MCLT1GCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-NVMFS015N10MCLT1GDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NVMFS015N10MCLT1G
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 100V 10.5A/54A 5DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 10.5A (Ta), 54A (Tc) 3W (Ta), 79W (Tc) ติดบนพื้นผิว 5-DFN (5x6) (8-SOFL)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
NVMFS015N10MCLT1G รุ่น
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
19 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1338 pF @ 50 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3W (Ta), 79W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
5-DFN (5x6) (8-SOFL)
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
12.2mOhm @ 14A, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.2V @ 282µA