NVMFS021N10MCLT1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
488-NVMFS021N10MCLT1GTR-ND - เทปและม้วน (TR)
488-NVMFS021N10MCLT1GCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
488-NVMFS021N10MCLT1GDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NVMFS021N10MCLT1G
คำอธิบาย
PTNG 100V LL SO8FL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
40 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 8.4A (Ta), 31A (Tc) 3.6W (Ta), 49W (Tc) ติดบนพื้นผิว 5-DFN (5x6) (8-SOFL)
หมวดหมู่
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
13 nC @ 10 V
Mfr
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
850 pF @ 50 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
3.6W (Ta), 49W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
เกรด
รถยนต์
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
คุณสมบัติ
AEC-Q101
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
5-DFN (5x6) (8-SOFL)
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
23mOhm @ 7A, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3V @ 42µA