NZF220DFT1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NZF220DFT1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
NZF220DFT1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
NZF220DFT1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NZF220DFT1G
คำอธิบาย
FILTER RC(PI) 110 OHMS ESD SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
50 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
RC (Pi) emi ฟิลเตอร์ 2nd คำสั่งซื้อ โลว์พาส 2 ช่อง R = 110Ohms, C = 22pF 5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353
หมวดหมู่
ความต้านทานไฟฟ้า - แชนแนล (Ohms)
110
ผู้ผลิต
onsemi
ค่า
R = 110Ohms, C = 22pF
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การป้องกัน ESD
ใช่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
สายรับส่งข้อมูลสำหรับอุปกรณ์มือถือ
ประเภท
โลว์พาส
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ลำดับฟิลเตอร์
2nd
บรรจุภัณฑ์ / เคส
5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353
เทคโนโลยี
RC (Pi)
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
จำนวนของช่อง
2
ความสูง
0.043" (1.09mm)
ความถี่กลาง/คัตออฟ
220MHz (คัทออฟ)