RFD16N05LSM9A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RFD16N05LSM9ATR-ND - เทปและม้วน (TR)
RFD16N05LSM9ACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
RFD16N05LSM9ADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RFD16N05LSM9A
คำอธิบาย
MOSFET N-CH 50V 16A TO252AA
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 50 V 16A (Tc) 60W (Tc) ติดบนพื้นผิว TO-252AA
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2V @ 250mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
80 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±10V
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
60W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
50 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-252AA
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4V, 5V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
47mOhm @ 16A, 5V